Ghi Nhớ?
Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" Untitl12

Thu Dec 02, 2010 9:58 pm
iloveu
k chi co em
iloveu
Member
—♥Member

Coin : 42
Blast : k chi co em

Nếu là tín đồ của màu hồng, 4 styles cực hay ho của cô bạn dễ thương sẽ giúp bạn rất nhiều trong việc mix đồ đấy!Nữ tính, dịu dàng và dễ thương - đó là những gì mà style màu hồng sẽ mang lại cho teen girl! Nhưng làm sao để mix đồ màu hồng mà không bị quá "chói loá" hay "sến" bây giờ? Hãy cùng chúng tớ thử kết hợp trang phục thu đông cho cô bạn đáng yêu dưới đây nhé!

Một chiếc áo vest hồng sẽ mix với trang phục nào thì hợp nhỉ? Hãy chọn minidress tông màu trầm (đen, xám, nâu, be) hoặc áo pull bên trong + miniskirt nhé! Thêm phụ kiện như chiếc túi đeo hồng "chói" hay chiếc mũ trắng tinh khôi - cô nàng "pinky" đã trở nên thật phong cách!

Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" A2d54

Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" F6a82

Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" C9a78

Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" B3c11

Đã bao giờ bạn nghĩ đến sự kết hợp táo bạo giữa áo hồng và leggings hoa? Thử layer hai tông màu hồng cho phần áo, và mặc leggings hoa màu có chút gam hồng để tông-xuyệt-tông xem, bạn sẽ rất cá tính đấy! Nhưng bạn cũng lưu ý nè, đừng chọn leggings trơn màu trắng hay hồng khi mặc áo hồng nhé - rất dễ xảy ra trường hợp "dễ thương thái quá". Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" 06

Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" 7a92

Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" A9513

Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" D9a3

Lấy màu hồng làm điểm nhấn trên chiếc ống choàng cổ và đôi guốc, chiếc áo len gam màu sáng thực sự làm bạn nổi bật. Để thêm phần đáng yêu, một số phụ kiện như mũ len, vòng tay hay túi đeo sẽ rất hữu ích đấy!

Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" 14c75

Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" C6d57

Thu Dec 02, 2010 10:57 pm
iloveu
k chi co em
iloveu
Member
—♥Member

Coin : 42
Blast : k chi co em

Hay quá đi Smile

Thu Dec 02, 2010 11:07 pm
Admin
ngày nay anh chỉ yêu em aaaaa
Admin
Member
—♥Member

Coin : 1000161
Blast : ngày nay anh chỉ yêu em aaaaa

hay nhá ku

Thu Dec 02, 2010 11:22 pm
Admin
ngày nay anh chỉ yêu em aaaaa
Admin
Member
—♥Member

Coin : 1000161
Blast : ngày nay anh chỉ yêu em aaaaa

Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" 04_Create_Spectacular_Grass_Text_Effect_Photoshop

Sponsored content
—♥

Xem thêm các bài viết khác cùng chuyên mục

-
Mix style thu đông cho "tín đồ màu hồng" Collap11Trả lời nhanh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
Free forum | ©phpBB | Free forum support | Báo cáo lạm dụng | Thảo luận mới nhất